Màn Hình Đồ Họa LG 27UP850K-W | 27 inch 4K UHD | IPS | DCI-P3 95% | USB-C 96W | Loa Tích Hợp
Đặc điểm nổi bật
Cổng kết nối USB Type-C “tất cả trong một”: Chỉ với một sợi cáp duy nhất, bạn có thể vừa truyền tải dữ liệu, xuất hình ảnh 4K và sạc ngược cho Laptop/Macbook với công suất lên đến 96W (Power Delivery).
Thông số kỹ thuật chi tiết
| Thành phần | Thông số chi tiết |
| Thương hiệu | LG |
| Model | 27UP850K-W |
| Kích thước | 27 inch |
| Độ phân giải | 4K UHD (3840 x 2160) |
| Tấm nền | IPS (Chống chói) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Độ sáng / Màu sắc | 400 nits / 1.07 tỷ màu / DCI-P3 95% |
| Cổng kết nối | USB-C (PD 96W), 2 x HDMI, 1 x DisplayPort, 2 x USB 3.0 |
| Loa tích hợp | 5W x 2 (Waves MaxxAudio) |
Đánh giá chi tiết sản phẩm
1. Trợ thủ đắc lực cho người dùng Macbook và Ultrabook
Khả năng cấp nguồn lên tới 96W qua cổng USB-C biến LG 27UP850K-W thành một trạm kết nối thực thụ. Bạn không cần mang theo bộ sạc cồng kềnh, chỉ cần cắm máy vào màn hình là mọi thứ đã sẵn sàng: từ sạc pin, xuất hình đến sử dụng các thiết bị ngoại vi kết nối qua cổng USB trên màn hình.